



Mwana mama Mikel Ruffinelli(39 Kutoka nchini Marekani akipunga upepo ufukwen
Meneja Mauzo wa Kampuni ya Bia Tanzania (TBL) Kanda ya Ilala, Jesca Njau (kushoto) akikata utepe ikiwa ni ishara ya kukabidhi...
Uwezi kukuta Mbwa, Panya na Msituni manyani wote wanakuwa kitoweo. Awa ni popo wamesha aandaliwa tayari kwa kitoweo Ametole...
. BAADA ya kupata wito kutoka kwa Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wa kulitumikia Taifa kupitia uteuzi wa kuwa Mkuu wa Wilaya Arumeru, Neema L...
Daktari Bingwa wa Magonjwa ya Saratani kutoka Taasisi ya Saratani Ocean Road (ORCI) Frank Rutachunzibwa, akitoa elimu kuhusu mionzi tiba ya ...
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais - Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani Kikwete akipokea mfuko wenye vipeperushi v...
SENSODYNE Ni Dawa ambayo iliyothibitishwa kitaalamu kwaajili ya meno yenye ganzi (UKAKASI).au maumivu makali ya muda mfupi yatokanay...
Waziri Ofisi ya Rais, Menenjiment ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora Mhe. Ridhiwani Kikwete akimkabidhi Mkurugenzi Mtendaji wa Taasisi y...
Na Khamis Mussa, Muhimbili Rais wa Chama cha Madaktari wa Meno Tanzania (TDA) Dk. Gemma Berege, amesema ujio wa Rais wa Shirikisho la Madakt...
0 comments: